

TAASISI YA ELIMU TANZANIA

TANGAZO

WACHORAJI (ILLUSTRATORS) WANAHIJAJIKA

Taasisi ya Elimu Tanzania (TET) inakaribisha maombi kwa makampuni yanayojishughulisha na kazi ya uchoraji wa michoro inayotumika kwenye vitabu vya kiada kuanzia Ngazi ya Elimu ya Awali, Msingi, Sekondari na Ualimu. Mwombaji atambue kuwa kampuni itakayojihusisha na kazi hiyo ni ile inayotambulika kisheria.

Mwombaji anapokeleka maombi yake TET, aambatanishe vivuli vya vitu vifuatavyo:

- (a) Certificate of Incorporation;
- (b) Leseni ya biashara;
- (c) TIN Number;
- (d) VAT;
- (e) Idadi ya wataalamu katika kampuni pamoja na CV ya kila mmoja;
- (f) Uzoefu wa kampuni katika kufanya kazi za uchoraji (ambatanisha kazi zilizofanywa na kampuni).

Mwombaji aainishe kwenye barua mahali ofisi ya kampuni ilipo. Kama unaona unazo sifa za kufanya kazi hiyo, andika barua na itumwe kwa anwani ifuatayo:

Mkurugenzi Mkuu
Taasisi Elimu Tanzania
S.L.P 35094
Dar-es-salaam
Tanzania

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 20/11/2016. Maombi kwa kutumia baruapepe/mtandao hayatapokewa.

Imetolewa na:
Mkurugenzi Mkuu
TAASISI YA ELIMU TANZANIA